Similar Posts
๒๘ พฤศจิกายน ๒๕๖๕ พิธีเปิดโครงการกำจัดขยะแบบหลุมกลบฝังดิน ทำปุ๋ยหมัก
พลอากาศโท เมธินทร์ ทรงชัยกุล เจ้ากรมสื่อสารอิเล็กทรอนิกส์ทหารอากาศ เป็นประธานพิธีเปิดโครงการกำจัดขยะแบบหลุมกลบฝังดิน ทำปุ๋ยหมัก ตามนโยบายผู้บัญชาการทหารอากาศ พ.ศ.๒๕๖๖ พลอากาศเอกอลงกรณ์ วัณณรถ แนวทางจัดการขยะมูลฝอยที่เป็นรูปธรรมในหน่วยงานกองทัพอากาศ ณ ที่ตั้งดอนเมือง เมื่อวันจันทร์ที่ ๒๘ พฤศจิกายน ๒๕๖๕ เวลา ๑๑.๐๐ น. ณ สนามฟุตบอล กองสื่อสารโทรคมนาคม กรมสื่อสารอิเล็กทรอนิกส์ทหารอากาศ
๔ ธันวาคม ๒๕๖๖ เจ้ากรมจเรทหารอากาศ และคณะ ตรวจการปฏิบัติราชการ กรมสื่อสารอิเล็กทรอนิกส์ทหารอากาศ
พลอากาศโท เมธินทร์ ทรงชัยกุล เจ้ากรมสื่อสารอิเล็กทรอนิกส์ทหารอากาศ เป็นประธานรับการตรวจการปฏิบัติราชการจากกรมจเรทหารอากาศ ประจำปีงบประมาณ ๖๖ เมื่อวันจันทร์ที่ ๔ ธันวาคม ๒๕๖๖ เวลา ๐๙.๓๐ น. ณ ห้องประชุมสื่อสารอิเล็กทรอนิกส์ ๑
โครงการกล่าวคำปฏิญาณตนไม่ยุ่งเกี่ยวกับยาเสพติด ประจำปี ๒๕๖๕
วันที่ ๒๕ มี.ค.๖๕ ๐๘๓๐ ณ. สนามกีฬา สอ.ทอ. โครงการกล่าวคำปฏิญาณตนไม่ยุ่งเกี่ยวกับยาเสพติด ประจำปี ๒๕๖๕ พล.อ.ท.มาโนช สุตวัฒน์ จก.สอ.ทอ.เป็นประธานพิธีกล่าวคำปฏิญาณตนไม่ยุ่งเกี่ยวกับยาเสพติด ประจำปี ๒๕๖๕ เมื่อวันศุกร์ที่ ๒๕ มี.ค.๖๕, ๐๘๓๐ ณ สนามกีฬา สอ.ทอ.และปฏิบัติตามมาตรการและแนวทางปฏิบัติรองรับสถานการณ์การแพร่ระบาดของโรคติดเชื้อไวรัสโคโรนา ๒๐๑๙
๒๒ มีนาคม ๒๕๖๖ พิธีประดับยศนายทหารสัญญาบัตร กรมสื่อสารอิเล็กทรอนิกส์ทหารอากาศ
พลอากาศโท เมธินทร์ ทรงชัยกุล เจ้ากรมสื่อสารอิเล็กทรอนิกส์ทหารอากาศ เป็นประธานพิธีประดับยศนายทหารสัญญาบัตร สังกัดกรมสื่อสารอิเล็กทรอนิกส์ทหารอากาศ เมื่อวันพุธที่ ๒๒ มีนาคม ๒๕๖๖ เวลา ๑๓.๓๐ น. ณ ห้องประชุมสื่อสารอิเล็กทรอนิกส์ ๓
๒๖ กรกฎาคม ๒๕๖๗ พิธีปิดการฝึกอบรมโครงการนายทหารชั้นประทวนสายสื่อสารอิเล็กทรอนิกส์
พลอากาศตรี ธีระวัฒน์ อินทรไพโรจน์ รองเจ้ากรมสื่อสารอิเล็กทรอนิกส์ทหารอากาศ เป็นประธานพิธีปิดการฝึกอบรมโครงการนายทหารชั้นประทวนสายสื่อสารอิเล็กทรอนิกส์ เมื่อวันศุกร์ที่ ๒๖ กรกฎาคม ๒๕๖๗ เวลา ๐๙.๐๐ น. โดยมีข้าราชการชั้นยศ จ่าอากาศตรี – จ่าอากาศเอก จำนวน ๘๐ คน เข้าร่วมพิธีปิดการฝึกอบรม ณ ห้องประชุมสื่อสารอิเล็กทรอนิกส์ ๓
๒ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ การจำหน่ายดอกป๊อปปี้ เนื่องในวันที่ระลึกทหารผ่านศึก ประจำปี ๖๖
พลอากาศโท เมธินทร์ ทรงชัยกุล เจ้ากรมสื่อสารอิเล็กทรอนิกส์ทหารอากาศ ให้การต้อนรับ นาวาอากาศเอกหญิง พรรณประภา วัณณรถ นายกสมาคมแม่บ้านทหารอากาศ ในการจัดกิจกรรมจำหน่ายดอกป๊อปปี้ เนื่องในวันที่ระลึกทหารผ่านศึก ประจำปี ๖๖ ในวันพฤหัสบดีที่ ๒ กุมภาพันธ์ ๒๕๖๖ เวลา ๑๐.๓๐ น. ณ ห้องประชุมสื่อสารอิเล็กทรอนิกส์ ๓